15:49 | 03/07/2021
Loading...

Quy định về xây dựng báo cáo thuyết minh tổng hợp và các tài liệu có liên quan về lập, điều chỉnh quy hoạch, kế hoạch sử dụng đất

Cho hỏi: Theo quy định của pháp luật hiện hành thì việc xây dựng báo cáo thuyết minh tổng hợp và các tài liệu có liên quan về lập, điều chỉnh quy hoạch, kế hoạch sử dụng đất được quy định ra sao?

Xây dựng báo cáo thuyết minh tổng hợp và các tài liệu có liên quan về lập, điều chỉnh quy hoạch, kế hoạch sử dụng đất được quy định tại Điều 10 Thông tư 01/2021/TT-BTNMT, cụ thể như sau:

- Xây dựng báo cáo thuyết minh tổng hợp.

- Hoàn thiện hệ thống bảng, biểu số liệu, sơ đồ, biểu đồ.

- Hoàn thiện bản đồ kế hoạch sử dụng đất kỳ đầu quốc gia.

- Hội thao.

- Hoàn thiện báo cáo thuyết minh tổng hợp; hệ thống bảng, biểu số liệu, sơ đồ, biểu đồ; bản đồ kế hoạch sử dụng đất kỳ đầu quốc gia sau hội thảo.

- Dự thảo các văn bản trình duyệt kế hoạch sử dụng đất kỳ đầu quốc gia.

- Nhân sao hồ sơ, tài liệu phục vụ trình duyệt kế hoạch sử dụng đất kỳ đầu quốc gia.

- Báo cáo Chính phủ kế hoạch sử dụng đất kỳ đầu quốc gia: chỉnh sửa, hoàn thiện hồ sơ, tài liệu sau báo cáo.

- Đánh giá, nghiệm thu.

Trân trọng.

Thư Viện Pháp Luật

TRA CỨU HỎI ĐÁP
Hỏi đáp mới nhất về
Đặt câu hỏi

Quý khách cần hỏi thêm thông tin về có thể đặt câu hỏi tại đây.

Chủ quản: Công ty THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Giấy phép số: 27/GP-TTĐT, do Sở TTTT TP. HCM cấp ngày 09/05/2019.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Bùi Tường Vũ - Số điện thoại liên hệ: 028 3930 3279
Địa chỉ: P.702A , Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q. Phú Nhuận, TP. HCM;
Địa điểm Kinh Doanh: Số 17 Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q3, TP. HCM;
Chứng nhận bản quyền tác giả số 416/2021/QTG ngày 18/01/2021, cấp bởi Bộ Văn hoá - Thể thao - Du lịch
Thông báo
Bạn không có thông báo nào