Thủ tục xin công nhận Hiệu trưởng - Phó Hiệu trưởng

Trường của tôi đang làm việc là trường tư thục liên cấp 2-3 tại Hà Nội. Hiện nay nhà trường đang làm thủ tục để công nhận Phó Hiệu trưởng. Vậy nhà trường cần phải làm các thủ tục như thế nào? Người hỏi: leanh ( 19:25 24/02/2012)

Về câu hỏi này, bạn tham khảo Điều 18, Thông tư số 12/2011/TT-BGDĐT ngày 28/03/2011 của Bộ Giáo dục và Đào tạo Ban hành Điều lệ trường trung học cơ sở, trường trung học phổ thông và trường phổ thông có nhiều cấp học; Điều 13, Thông tư 13/2011/TT-BGDĐT ngày 28/3/2011 Ban hành Quy chế tổ chức và hoạt động của trường tiểu học, trường trung học cơ sở, trường trung học phổ thông và trường phổ thông có nhiều cấp học loại hình tư thục

Thư Viện Pháp Luật

Phó hiệu trưởng
Hỏi đáp mới nhất về Phó hiệu trưởng
Hỏi đáp pháp luật
Quy định về điều kiện làm hiệu phó trường mầm non
Hỏi đáp pháp luật
Trường hợp nào thì trường mầm non công lập có 2 người làm hiệu phó?
Hỏi đáp pháp luật
Bằng cao đẳng có làm được hiệu phó trường mầm non hay không?
Hỏi đáp pháp luật
Phó hiệu trưởng Giải quyết quyền lợi cho người lao động
Hỏi đáp pháp luật
Thủ tục xin công nhận Hiệu trưởng - Phó Hiệu trưởng
Hỏi đáp pháp luật
Phó hiệu trưởng dạy 5 tiết/tuần có được thanh toán tiền thừa giờ?
Hỏi đáp pháp luật
Quy định về bố trí Phó hiệu trưởng trong các trường mầm non công lập
Hỏi đáp pháp luật
Điều kiện Phó Hiệu trưởng được thanh tiền dạy thêm giờ
Hỏi đáp pháp luật
Phó hiệu trưởng kiêm Bí thư Chi bộ dạy đủ 4 tiết/tuần có được tính tiền thừa giờ?
Hỏi đáp pháp luật
Phó hiệu trưởng trường tiểu học kiêm Chủ tịch công đoàn có được giảm định mức tiết dạy?
Đặt câu hỏi

Quý khách cần hỏi thêm thông tin về có thể đặt câu hỏi tại đây.

Đi đến trang Tra cứu hỏi đáp về Phó hiệu trưởng
384 lượt xem
Tra cứu hỏi đáp liên quan
Phó hiệu trưởng
Chủ quản: Công ty THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Giấy phép số: 27/GP-TTĐT, do Sở TTTT TP. HCM cấp ngày 09/05/2019.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Bùi Tường Vũ - Số điện thoại liên hệ: 028 3930 3279
Địa chỉ: P.702A , Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q. Phú Nhuận, TP. HCM;
Địa điểm Kinh Doanh: Số 17 Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q3, TP. HCM;
Chứng nhận bản quyền tác giả số 416/2021/QTG ngày 18/01/2021, cấp bởi Bộ Văn hoá - Thể thao - Du lịch
Thông báo
Bạn không có thông báo nào