15:28 | 25/05/2017
Loading...

Giáo viên quân đội nhân dân đọc đồ án tốt nghiệp đại học được tính bao nhiêu giờ chuẩn?

Đọc đồ án tốt nghiệp đại học được tính bao nhiêu giờ chuẩn? Chào Ban biên tập Thư Ký Luật, tôi là Hương, hiện đang sống và làm việc tại Gia Lai. Tôi có thắc mắc về cách tính giờ chuẩn cho giáo viên quân đội nhân dân đọc đồ án tốt nghiệp đại học? Vấn đề này được quy đinh tại văn bản nào? Mong Ban biên tập Thư Ký Luật giải đáp giúp. Xin cảm ơn.

 

Giáo viên quân đội nhân dân đọc đồ án tốt nghiệp đại học được tính bao nhiêu giờ chuẩn được quy định tại Khoản 11 Điều 4 Thông tư 96/2017/TT-BQP Quy định về định giờ chuẩn giảng dạy và nghiên cứu khoa học đối với nhà giáo trong quân đội nhân dân Việt Nam, theo đó:

Đọc và nhận xét đồ án, khóa luận tốt nghiệp đại học được tính tối đa 05 giờ chuẩn cho một đồ án, khóa luận

Trên đây là tư vấn của Ban biên tập Thư Ký Luật về vấn đề giáo viên quân đội nhân dân đọc đồ án tốt nghiệp đại học được tính bao nhiêu giờ chuẩn. Để hiểu rõ hơn bạn nên tham khảo tại Thông tư 96/2017/TT-BQP Quy định về định giờ chuẩn giảng dạy và nghiên cứu khoa học đối với nhà giáo trong quân đội nhân dân Việt Nam.

Trân trọng!

Thư Viện Pháp Luật

TRA CỨU HỎI ĐÁP
Hỏi đáp mới nhất về
Đặt câu hỏi

Quý khách cần hỏi thêm thông tin về có thể đặt câu hỏi tại đây.

Chủ quản: Công ty THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Giấy phép số: 27/GP-TTĐT, do Sở TTTT TP. HCM cấp ngày 09/05/2019.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Bùi Tường Vũ - Số điện thoại liên hệ: 028 3930 3279
Địa chỉ: P.702A , Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q. Phú Nhuận, TP. HCM;
Địa điểm Kinh Doanh: Số 17 Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q3, TP. HCM;
Chứng nhận bản quyền tác giả số 416/2021/QTG ngày 18/01/2021, cấp bởi Bộ Văn hoá - Thể thao - Du lịch
Thông báo
Bạn không có thông báo nào