11:09 | 21/12/2021
Loading...

Hồ sơ mời thầu đầu tư công trình dịch vụ chuyên ngành hàng không được lập theo căn cứ nào?

Cho tôi hỏi, theo quy định mới nhất hồ sơ mời thầu đầu tư công trình dịch vụ chuyên ngành hàng không được lập theo căn cứ nào?

Theo Khoản 1 Điều 17 Thông tư 23/2021/TT-BGTVT (Có hiệu lực từ ngày 25/12/2021) hồ sơ mời thầu đầu tư công trình dịch vụ chuyên ngành hàng không được lập theo căn cứ như sau:

- Danh mục dự án đã được công bố theo quy định;

- Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà đầu tư;

- Quy định hiện hành của pháp luật về hàng không, đất đai, đầu tư, xây dựng và quy định của pháp luật có liên quan.

Trân trọng!

TRA CỨU HỎI ĐÁP
Hỏi đáp mới nhất về
Đặt câu hỏi

Quý khách cần hỏi thêm thông tin về có thể đặt câu hỏi tại đây.

Chủ quản: Công ty THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Giấy phép số: 27/GP-TTĐT, do Sở TTTT TP. HCM cấp ngày 09/05/2019.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Bùi Tường Vũ - Số điện thoại liên hệ: 028 3930 3279
Địa chỉ: P.702A , Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q. Phú Nhuận, TP. HCM;
Địa điểm Kinh Doanh: Số 17 Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q3, TP. HCM;
Chứng nhận bản quyền tác giả số 416/2021/QTG ngày 18/01/2021, cấp bởi Bộ Văn hoá - Thể thao - Du lịch
Thông báo
Bạn không có thông báo nào