Đáp án câu 3 là A. Có

25/05/2017 11:56 AM

Nghiêm cấm công bố, tiết lộ thông tin về đời sống riêng tư, bí mật cá nhân của trẻ em mà không được sự đồng ý của trẻ em từ đủ 07 tuổi. (Khoản 11 Điều 6 của Luật trẻ em 2016)

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 4,518

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn