Chính sách tiền lương có hiệu lực từ tháng 03/2021

Đáp án câu 5 là D. Miễn phí

25/05/2017 11:57 AM

Căn cứ Khoản 2 Điều 23 Nghị định 56/2017/NĐ-CP hướng dẫn Luật trẻ em

Câu 6. Không được thuê người lao động dưới 16 tuổi

A. Đúng

B. Sai

Trúc Anh

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 3,397

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn