Đáp án câu 5 là D. Miễn phí

25/05/2017 11:57 AM

Căn cứ Khoản 2 Điều 23 Nghị định 56/2017/NĐ-CP hướng dẫn Luật trẻ em

Câu 6. Không được thuê người lao động dưới 16 tuổi

A. Đúng

B. Sai

Trúc Anh

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 3,984

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn