DanLuat
Chào mừng bạn đến với Dân Luật . Để viết bài Tư vấn, Hỏi Luật Sư, kết nối với Luật sư và chuyên gia, … Bạn vui lòng ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN.
×

Thêm câu phản hồi

Công trình Cải tạo phát triển cây xanh có phải công trình dịch vụ công ích đô thị?

Avatar

 
Công trình Cải tạo phát triển cây xanh có tổng mức đầu tư 2,743 tỷ đồng, có phải công trình dịch vụ công ích đô thị thuộc quy định tại Thông tư số 14/2017/TT-BXD ngày 28/12/2017 của Bộ Xây Dựng không? Như vậy đối với công trình này có được lập báo cáo kinh tế kỹ thuật không? Nếu không thì thực hiện theo quy định nào? 
Đồng thời gói thầu Trồng cải tạo phát triền cây xanh có phải gói thầu dịch vụ phi tư vấn Theo quy định tại Khoản 1, Điều 3 Thông tư số 14/2016/TT-BKHĐT  của BKHĐT (trồng và quản lý chăm sóc cây xanh thuộc gói thầu cung cấp dịch vụ phi tư vấn)?
  •  3123
  •  Cảm ơn
  •  Phản hồi

Chủ đề đang được đánh giá

0 Lượt cảm ơn
câu phản hồi
Click vào bảng để xem hiển thị đầy đủ thông tin

Bạn vui lòng đăng nhập hoặc Đăng ký tại đây để tham gia thảo luận

Loading…