DanLuat
Chào mừng bạn đến với Dân Luật . Để viết bài Tư vấn, Hỏi Luật Sư, kết nối với Luật sư và chuyên gia, … Bạn vui lòng ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN.
×

Thêm câu phản hồi

Trợ cấp lần đầu tại vùng có điều kiện khó khăn

Avatar

 
Nhờ mọi người tư vấn giúp mình 02 trường hợp sau:
 
+ TH1: Một HIệu trưởng trường Mẫu giáo nằm tại xã Canh Hiệp, huyện Vân Canh, Bình Định thuộc vùng đặc biệt khó khăn được điều động đến làm Hiệu trường của một trường mẫu giáo nằm tại xã Canh Hiển, huyện Vân Canh cũng thuộc vùng ĐBKK. Vậy trường hợp này có được nhận trợ cấp lần đầu tại Điều 6, Nghị định 116/2010/NĐ-CP ngày 24/12/2010?
 
+ TH2: Một viên chức y tế trường Trung học cơ sở nằm tại xã Canh Hiển, huyện Vân Canh, Bình Định được điều chuyển công tác đến trường mẫu giáo cũng nằm tại xã Canh Hiển, huyện Vân Canh. Vậy trường hợp này có được nhận trợ cấp lần đầu tại Điều 6, Nghị định 116/2010/NĐ-CP ngày 24/12/2010?
 
Cảm ơn mọi người!
  •  814
  •  Cảm ơn
  •  Phản hồi

Chủ đề đang được đánh giá

0 Lượt cảm ơn
câu phản hồi
Click vào bảng để xem hiển thị đầy đủ thông tin

Bạn vui lòng đăng nhập hoặc Đăng ký tại đây để tham gia thảo luận

Loading…