Đáp án câu 3 là A. 16.250.000 đồng/tháng

22/05/2017 11:22 AM

Căn cứ bảng lương chức vụ đối với cán bộ lãnh đạo của nhà nước ban hành kèm theo Nghị quyết 730/2004/NQ-UBTVQH11 ngày 30/9/2004 của Quốc hội và Khoản 2 Điều 3 Nghị định 47/2017/NĐ-CP.

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 9,881

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn