Công khai thông tin sàn giao dịch BĐS trên địa bàn TP.HCM

Tham vấn bởi Luật sư Nguyễn Thụy Hân
30/01/2021 09:05 AM

Căn cứ quy định tại Khoản 6 Điều 2 Thông tư 28/2016/TT-BXD, Sở Xây dựng đăng tải công khai thông tin sàn giao dịch bất động sản (BĐS) trên địa bàn TP.HCM như sau:

Công khai thông tin sàn giao dịch BĐS trên địa bàn TP.HCM (Ảnh minh họa)

thông tin Sàn giao dịch BĐS

Ảnh chụp một phần Bảng thông tin sàn giao dịch BĐS tại TP.HCM

Thông tin sàn giao dịch BĐS trên địa bàn TP.HCM

Nguồn: Sở Xây dựng TP.HCM

Châu Thanh

Nội dung nêu trên là phần giải đáp, tư vấn của chúng tôi dành cho khách hàng của THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Nếu quý khách còn vướng mắc, vui lòng gửi về Email info@thuvienphapluat.vn.

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 3,431

Bài viết về

lĩnh vực Xây dựng - Đô thị

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn