INFOGRAPHIC 05/12/2019 14:34 PM

Infographic: Độ tuổi được phép lái xe cơ giới

05/12/2019 14:34 PM

Theo quy định tại Điều 60 Luật Giao thông đường bộ 2008 thì độ tuổi của người lái xe cơ giới được quy định như sau:

Lưu ý: Tuổi tối đa của người lái xe ô tô chở người trên 30 chỗ ngồi là 50 tuổi đối với nữ và 55 tuổi đối với nam.

Thanh Lợi - Thế Trãi (Infographic)

Chia sẻ bài viết lên facebook 853

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn