Điều kiện hoạt động liên kết đào tạo với nước ngoài

12/04/2021 14:21 PM

THƯ VIỆN PHÁP LUẬT trân trọng giới thiệu đến quý thành viên toàn văn quy định mới về điều kiện hoạt động liên kết đào tạo với nước ngoài.

Điều kiện hoạt động liên kết đào tạo với nước ngoài

Ngày có hiệu lực

Căn cứ pháp lý

Được quy định cụ thể tại Điều 4, Điều 5, Điều 17, Điều 21, Điều 23, Điều 37, Điều 66 của Nghị định 86/2018/NĐ-CP quy định về hợp tác, đầu tư của nước ngoài trong lĩnh vực giáo dục.

01/08/2018

Nghị định 86/2018/NĐ-CP quy định về hợp tác, đầu tư của nước ngoài trong lĩnh vực giáo dục

Gởi câu hỏi Chia sẻ bài viết lên facebook 14,797

THỦ TỤC CẤP PHÉP KINH DOANH LIÊN QUAN

TIN TỨC LIÊN QUAN

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn