tư vấn

  • Gói thầu xác định giá đất là dịch vụ tư vấn hay phi tư vấn? 15:51 | 11/01/2019
  • Ông Huỳnh Duy Tân (Kiên Giang) hỏi: Căn cứ Khoản 8, Khoản 9, Điều 4 Luật Đấu thầu , công tác xác định giá đất cụ thể hàng năm do cơ quan quản lý đất đai cấp tỉnh có trách nhiệm giúp UBND cấp tỉnh thực hiện thuộc loại hình dịch vụ tư vấn hay ...
  • 'Chúng tôi có khả năng, sao các anh không dùng' 17:15 | 30/12/2011
  • - Đại biểu Quốc hội không biết tất cả nhưng lại phải quyết tất cả nên đôi khi quyết định đưa ra chưa chuẩn vì không có ai để tham khảo. Trong khi đó, các nhà khoa học rất am tường lĩnh vực của mình song không biết tư vấn cho ai, ai cần? Nghịch lý ...

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn