Gỡ rối pháp lý phát sinh do Covid 19

quy chế quản lý

  • Sửa đổi Quy chế quản lý sử dụng nhà chung cư 08:49 | 14/05/2014
  • Vừa qua Bộ Xây dựng đã ban hành Thông tư 05/2014/TT-BXD sửa đổi điểm a Khoản 2 Điều 17 của Quy chế quản lý sử dụng nhà chung cư ban hành kèm theo Quyết định số 08/2008/QĐ-BXD. Cụ thể như sau:

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn