GỠ RỐI PHÁP LÝ PHÁT SINH DO COVID-19

giá đất

  • Gói thầu xác định giá đất là dịch vụ tư vấn hay phi tư vấn? 15:51 | 11/01/2019
  • Ông Huỳnh Duy Tân (Kiên Giang) hỏi: Căn cứ Khoản 8, Khoản 9, Điều 4 Luật Đấu thầu , công tác xác định giá đất cụ thể hàng năm do cơ quan quản lý đất đai cấp tỉnh có trách nhiệm giúp UBND cấp tỉnh thực hiện thuộc loại hình dịch vụ tư vấn hay ...

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn