Gỡ rối pháp lý phát sinh do Covid 19

Nghị định 61/2006/NĐ-CP

  • Nghỉ thai sản có được hưởng phụ cấp trách nhiệm? 14:57 | 08/06/2015
  • Ông Nguyễn Ngọc Duy hỏi: Theo Điều 6 Nghị định 61/2006/NĐ-CP thì nhà giáo, cán bộ quản lý giáo dục đang công tác tại trường chuyên biệt được hưởng phụ cấp trách nhiệm, hệ số 0,3 so với mức lương tối thiểu. Vậy, nhà giáo trong thời gian nghỉ việc ...

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn