Nghị định 06/2021/NĐ-CP

  • Quy định về bản vẽ hoàn công công trình xây dựng 11:16 | 01/03/2021
  • Bản vẽ hoàn công là bản vẽ công trình xây dựng hoàn thành, trong đó thể hiện vị trí, kích thước, vật liệu và thiết bị được sử dụng thực tế (Khoản 4 Điều 2 Nghị định 06/2021/NĐ-CP ).
  • Chi phí bảo trì công trình xây dựng 08:25 | 12/02/2021
  • Nghị định 06/2021/NĐ-CP hướng dẫn về quản lý chất lượng, thi công xây dựng và bảo trì công trình xây dựng, trong đó, quy định chi phí bảo trì công trình xây dựng như sau:

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn