Gỡ rối pháp lý phát sinh do Covid 19

17/2015/NĐ-CP

  • Nghỉ thai sản có được hưởng tiền lương tăng thêm 8%? 08:15 | 07/08/2015
  • Bà Phạm Thị Thu Hương (huongmoc2988@...) là viên chức, có hệ số lương dưới 2,34. Bà Hương nghỉ thai sản từ ngày 1/1/2015, vậy bà có được hưởng chế độ tiền lương tăng thêm theo quy định tại Nghị định số 17/2015/NĐ-CP của Chính phủ không?
  • Danh mục văn bản hướng dẫn tăng lương 2015 11:37 | 26/02/2015
  • Đến nay, THƯ VIỆN PHÁP LUẬT đã cập nhật được những văn bản hướng dẫn việc tăng lương, trợ cấp từ ngày 01/01/2015 theo Khoản 6 Điều 2 Nghị quyết 78/2014/QH13 như sau:

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn